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WIZARA YA ELIMU  
SAYANSI NA TEKNOLOJIA 

 

TUME YA NGUVU ZA ATOMU TANZANIA  

 

TAARIFA KWA UMMA 

 
MAKAO MAKUU YA TAEC KUHAMIA DODOMA  

 
07 DESEMBA 2022 

 
Tume ya Nguvu za Atomu Tanzania (TAEC) inautangazia umma kuwa Makao Makuu 
yake yaliyokuwa ARUSHA yatahamia DODOMA tarehe 12 Desemba, 2022. Hatua hii ni 
utekelezaji wa mpango wa kuwafikishia wananchi huduma za udhibiti na uendelezaji wa 
teknolojia ya nyuklia na mionzi nchini kiurahisi. 
 
Ofisi za Makao Makuu ya TAEC DODOMA zitakuwa Kikombo, Kiwanja Na. 634, Kitalu AF, 
2 Barabara ya Atomu, Mtaa wa Mnadani.  
 
Hivyo kuanzia tarehe 12 Desemba, 2022, mawasiliano kwa ajili ya Makao Makuu ya TAEC 
yatakuwa kwa anuani ifuatayo: 
 
 
MKURUGENZI MKUU, 
TUME YA NGUVU ZA ATOMU TANZANIA (TAEC), 
S. L. P. 1585, 
Kiwanja Na. 634, Kitalu AF 

2 Barabara ya Atomu, 
Mtaa wa Mnadani, Kikombo, 
41206 DODOMA, TANZANIA. 
Simu: +255 262323807 na  0262323808 

Barua pepe: dg@taec.go.tz  
 
Aidha, Huduma za TAEC zitaendelea kutolewa katika Ofisi za Zanzibar, Kanda na 
Mipakani kote katika Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ikiwemo Kanda ya Kaskazini, 
Jijijini Arusha ambapo ndiko yalikokuwa Makao Makuu awali.  
 
 
Imetolewa na: 
 
 

Prof. Lazaro S. P. Busagala 

MKURUGENZI MKUU 
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